Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nằm trên đường số 7 KĐT LHP2 (rộng 22m). Được xây 4,5 tầng. Giá: 7,7 tỷ (bao hết)

Ngày đăng: 14/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất nằm trên trục đường số 7. Là 1 trong 4 đường to nhất của dự án Hà Quang 2. Diện tích: 97,5m2. Ngang: 5m. Giá: 7,7 tỷ (bao cọc). Trục đường rộng 22m với vỉa hè mỗi bên rộng 5m. Xây được 4,5 tầng. Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh. Gần đường số 4 & đường 13 nên rất thuận tiện cho việc di chuyển. Lh: 0899326679 - Minh Ngọc. Chuyên BĐS phía Tây Nha Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

089 932 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

97.5 m²
78,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NN

Nguyễn Minh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nằm trên đường số 7 KĐT LHP2 (rộng 22m). Được xây 4,5 tầng. Giá: 7,7 tỷ (bao hết) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.