Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 228.9m2 Ngang 10.5m Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Cách Quảng Trường 2/4 Chỉ 500m, Giá 55 Tỷ

Ngày đăng: 08/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN KHỦNG NGUYỄN THỊ MINH KHAI, TRUNG TÂM NHA TRANG, GẦN QUẢNG TRƯỜNG BIỂN 2/4 - Mặt tiền 10,5m cách biển chỉ 500m, vị trí siêu hiếm! - Diện tích: 228,9m đường trước nhà 20m, khu dân cư & du lịch sầm uất ngày đêm - Có sẵn nhà thiết kế theo mô hình nhà hàng thoáng mát, tiết kiệm chi phí đầu tư ban đầu - Thích hợp mở showroom, siêu thị mini, spa, cafe sân vườn, nhà thuốc - Khu vực trung tâm, lưu lượng khách lớn, tiềm năng sinh lời cao - Giá chỉ: 55 TỶ cơ hội cho nhà đầu tư nhanh nhạy! Liên hệ: 0931633789 Em Sơn để xem thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

093 163 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m

Vị trí bản đồ

55 tỷ

228.9 m²
240,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0931633789

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 228.9m2 Ngang 10.5m Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Cách Quảng Trường 2/4 Chỉ 500m, Giá 55 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.