Tin đăng đã hết hạn.

Pháp lý chuẩn chỉnh! Được phép xây Khách sạn 21 Tầng với Đất mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai gần biển

Ngày đăng: 31/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT VÀ DỰ ÁN KHÁCH SẠN ĐÃ CÓ GIẤY PHÉP XÂY DỰNG TRUNG TÂM NHA TRANG Cần bán lô đất mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tân Lập trung tâm TP. Nha Trang, cách Biển chỉ 500m: Diện tích: 291,7m² | Mặt tiền: 10,5m | Đường trước nhà: 20m Giá bán: 320 triệu/m² (~93 Tỷ 120tr) Pháp lý đầy đủ: Sổ đỏ + Giấy phép xây dựng 21 tầng (20 tầng nổi + 1 tầng hầm) Quy mô được phép xây dựng: 119 phòng khách sạn đã ép cọc móng Hiện đang cho thuê thu nhập 110 triệu/tháng Liên hệ: 0933627508SMS/ZALO/VIBER) NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN BẤT ĐỘNG SẢN

Xem thêm

Liên hệ:

093 362 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

93 tỷ

292 m²
318,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
KN

Kim Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Pháp lý chuẩn chỉnh! Được phép xây Khách sạn 21 Tầng với Đất mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai gần biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.