Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc khu Dân cư Hoàng Phú, P.Bắc Nha Trang

Ngày đăng: 30/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô góc khu Dân cư Hoàng Phú, P.Bắc Nha Trang - Dt: 134,5m2, ngang 10,5m dài 14m - Lô góc P01 - Hướng Tây Nam và Tây Bắc - Đường rộng 7-8m - Giá: 19,5 tr/m2 (2,62 tỷ) Lh hiền 0913461505

Xem thêm

Liên hệ:

091 346 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,62 tỷ

134.5 m²
19,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Hoàng Phú Nha Trang, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TH

Trần Thanh Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc khu Dân cư Hoàng Phú, P.Bắc Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.