Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nền giá tốt nhất KĐT Lê Hồng Phong II, giá chỉ 4.4 tỷ bao ép cọc, view thoáng

Ngày đăng: 04/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô đất nền giá tốt nhất KĐT Lê Hồng Phong II, đường thông rộng 13m, có chỗ để ô tô riêng Diện tích: 99.8m2 (ngang 4m dài 25.2m) Đường thông rộng 13m, hướng Đông Bắc Lô giá tốt nhất thị trường chỉ 4.4 tỷ bao tất cả, Lock view thoáng có chỗ để ô tô riêng Dãy đã xây kín còn lô này hiếm Liên hệ em xem đất: 0828818333 - Em Hoa

Xem thêm

Liên hệ:

082 881 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

99.8 m²
44,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LH

Lưu Mỹ Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nền giá tốt nhất KĐT Lê Hồng Phong II, giá chỉ 4.4 tỷ bao ép cọc, view thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.