Tin đăng đã hết hạn.

Bán Lô Đất Đẹp Hiếm KDT Biển An Viên Gần 1000m2 Phường Nha Trang (Vĩnh Nguyên cũ)

Ngày đăng: 30/07/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG VIEW BIỂN ĐẸP TUYỆT ĐỈNH DIỆN TÍCH KHỦNG GẦN 1000M Vị trí: Khu đô thị An Viên trung tâm nghỉ dưỡng cao cấp nhất Nha Trang Diện tích: 999,8m2 20 x 50m thế đất vuông vức, rộng rãi, cực kỳ tiềm năng View hướng biển tầm nhìn thoáng đãng, đắt giá, chỉ vài bước ra bãi tắm riêng Khu vực an ninh, dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự sang trọng Bao thuế phí sang tên ra sổ Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng Hướng: Đông Nam Giá Bán 68,5tr/m2 còn thương lượng ít Lh 0904119339

Xem thêm

Liên hệ:

090 411 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

68,49 tỷ

999.8 m²
68,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị biển An Viên (Tên khác An Viên Nha Trang), P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

Kiều Trung Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Lô Đất Đẹp Hiếm KDT Biển An Viên Gần 1000m2 Phường Nha Trang (Vĩnh Nguyên cũ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.