Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất ngang 18m trực diện biển Phạm Văn Đồng - Bến du thuyền Nha Trang-120tr/m2

Ngày đăng: 28/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGANG 18m ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG - ĐỐI DIỆN BẾN DU THUYỀN NHA TRANG Diện tích: 166,8m² ( . Ngang 18,77m (trong đó 150m2 ODT) Hướng Nam lệch Đông. Tiện ích xung quanh: View trực diện Biển Khu vực dân cư đông đúc, gần Bến Du Thuỳên.... Giá bán: 120tr/m2 LH 0931248777

Xem thêm

Liên hệ:

093 124 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,77m

Vị trí bản đồ

20,26 tỷ

168.8 m²
120,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
KT

Khuyên Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất ngang 18m trực diện biển Phạm Văn Đồng - Bến du thuyền Nha Trang-120tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.