Tin đăng đã hết hạn.

RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG, HÀ QUANG giá rẻ hơn MỸ GIA, chỉ 43,5tr/m2 lô đất đường rộng 16m view cực thoáng

Ngày đăng: 02/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG HÀ QUANG giá rẻ hơn MỸ GIA Đường rộng 16m, vỉa hè đối diện 6m để ô tô vô tư Ra đường chính Lê Hồng Phong 300m Xây nhà lên phía trước cực thoáng, view tầng 3 nhìn thấy tượng PHẬT TRẮNG. - Diện tích: 97,5m2 - GIÁ CHỈ 4 tỷ 250 bao tất cả (Rẻ hơn thị trường 7tr/m2) LH 0976380975, Nguyên Thư làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

097 638 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

97.5 m²
43,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VT

Võ Nguyên Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG, HÀ QUANG giá rẻ hơn MỸ GIA, chỉ 43,5tr/m2 lô đất đường rộng 16m view cực thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.