Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô đất 2 mặt tiền cực đẹp gần biển - hẻm Tuệ Tĩnh, P. Lộc Thọ, Nha Trang

Ngày đăng: 25/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất 2 mặt tiền cực đẹp gần biển - hẻm Tuệ Tĩnh, P. Lộc Thọ, Nha Trang. Vị trí đắc địa: Hẻm Tuệ Tĩnh, phường Lộc Thọ trung tâm du lịch Nha Trang. Cách biển chỉ 350m, gần BV 87, cách Nguyễn Thiện Thuật chỉ 30m. Đường ô tô 4m trước và sau, giao thông thuận tiện. Diện tích: 159m2. Ngang: 8.2m. Đất ở đô thị 100% sổ hồng sẵn, công chứng nhanh gọn. Tiềm năng khai thác: Phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ, khách sạn mini, homestay kinh doanh du lịch. Giá bán: 130 triệu/m2. (Thương lượng nhẹ cho khách thiện chí). ---------------- Liên hệ: Đào Duy 0942756949 Nhận ký gửi mua bán bất động sản.

Xem thêm

Liên hệ:

094 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,2m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

20,67 tỷ

159 m²
130 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tuệ Tĩnh, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐT

Đào Duy Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô đất 2 mặt tiền cực đẹp gần biển - hẻm Tuệ Tĩnh, P. Lộc Thọ, Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.