Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng 2 mặt tiền Hòn Rớ 2, Nha Trang vị trí đắc địa, sinh lời tức thì

Ngày đăng: 25/07/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Bán lô đất góc hai mặt tiền tại Hòn Rớ 2, phường Nam, Nha Trang.
Diện tích đất 83,5m2, mặt tiền rộng 6m, tọa lạc tại vị trí đắc địa với hai hướng chính Đông Nam và Đông Bắc, đón trọn vượng khí.
Đường rộng thênh thang, lần lượt là 17,5m và 13,5m, giao thông thuận tiện.
Vị trí lô đất vô cùng tiềm năng: gần ba trường học lớn của tỉnh, công viên, các khu du lịch sinh thái và chỉ cách sân bay Cam Ranh 25km, trung tâm Nha Trang 10 phút di chuyển.
Giá bán chỉ 4.5 tỷ đồng. Liên hệ ngay Thành Liêm 0702219229 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

070 221 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 13,92m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

83.5 m²
53,89 triệu/m²
Địa chỉ
Hòn Rớ 1, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TL

Thành Liêm Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng 2 mặt tiền Hòn Rớ 2, Nha Trang vị trí đắc địa, sinh lời tức thì - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.