Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô Góc 2 mặt tiền đường 21m tại khu Kim Cương, An Viên Nha Trang. 352,5m2 x 95tr/m2 = 33,487 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Lô Góc 2 mặt tiền giá đầu tư tại khi Kim Cương, An Viên, Nha Trang. - Diện tích: 352,5m2 - Hướng chính Bắc - Sổ hồng lâu dài, đất ở đô thị. - Giá 95tr/m2 (có giảm). * Anh chị đang tìm đầu tư đợi sóng Vinpearl Phú Quý ko nên bỏ lỡ vì chủ nhà rất thiện chí bán! * Hotline: 0868674986 - Em Phụng dễ thương. Xin chân thành cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

086 867 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

33,49 tỷ

352.5 m²
95,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị biển An Viên (Tên khác An Viên Nha Trang), P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PN

Phụng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô Góc 2 mặt tiền đường 21m tại khu Kim Cương, An Viên Nha Trang. 352,5m2 x 95tr/m2 = 33,487 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.