Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất biệt thự dự án ven sông tắc nha trang hướng chính đông view sông giá tốt nhất 23,5tr/m2

Ngày đăng: 27/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT KHU ĐÔ THỊ VEN SÔNG TẮC VĨNH THÁI NHA TRANG LÔ BT14 giá 23,5tr/m2 Dt 300m(ngang 15m) LÔ BT5 -giá 25tr/m2 LÔ BT2-giá 25tr/m2 LÔ BT7- giá 28tr:m2 LÔ Góc BT5 giá 25,5tr/m2 LÔ Góc BT8 giá 28tr/m2 .còn nhìu lô khác nữa Pháp lý HĐMB Vị trí : Dự án lưng tựa núi mặt hướng Sông ,xung quanh dự án là các Đại dự án của các TẬP ĐOÀN LỚN SUNGROUP,VIN,FPT,VCN,KHU HÀNH CHÍNH TỈNH GIÁ HIỆN TẠI LÀ GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC NHA TRANG LIÊN HỆ : DŨNG 0825660666không tám hai năm sáu sáu không sáu sáu sáu)

Xem thêm

Liên hệ:

082 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,05 tỷ

300 m²
23,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Nha Trang River Park (Khu đô thị ven sông Tắc), P. Phong Châu, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
C

Chumanhdung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất biệt thự dự án ven sông tắc nha trang hướng chính đông view sông giá tốt nhất 23,5tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.