Tin đăng đã hết hạn.

Đất 159,1m2 ngang 9m 2 mặt tiền đường Nguyễn Thiện Thuật, gần bãi tắm biển Nha Trang giá tốt

Ngày đăng: 20/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất 2 mặt tiền sát đường Nguyễn Thiện Thuật, gần bãi tắm biển Nha Trang giá tốt Diện tích: 159.1m2 ngang 9m. Full thổ cư Đất nằm 2 mặt tiền đường ô tô, cách đường Nguyễn Thiện Thuật chỉ vài bước chân, cách bãi tắm biển chỉ 300m, xung quanh có các tiện ích như: nhà hàng, khách sạn, căn hộ, bệnh viện Quân Y 87. 140tr/m2. Có thương lượng Lh: 0899358996

Xem thêm

Liên hệ:

089 935 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

22,27 tỷ

159.1 m²
139,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Nguyễn Thiện Thuật, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐH

Đặng Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 159,1m2 ngang 9m 2 mặt tiền đường Nguyễn Thiện Thuật, gần bãi tắm biển Nha Trang giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.