Tin đăng đã hết hạn.

KĐT Ven sông tắc - Hòn Một, Nam Nha Trang, Khánh Hoà

Ngày đăng: 20/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

KĐT Ven sông tắc - Hòn Một, Nam Nha Trang, Khánh Hoà -Lô góc biệt thự siêu đẹp diện tích 256.3m2 ngang 19m hướng Đông Nam cực mát giá chỉ 28tr/m2 Total 7ty176tr Pháp lý HĐMB bao sang nhượng LH: 0962081127

Xem thêm

Liên hệ:

096 208 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,18 tỷ

256.3 m²
28,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Nha Trang River Park (Khu đô thị ven sông Tắc), P. Phong Châu, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TN

Thơm Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết KĐT Ven sông tắc - Hòn Một, Nam Nha Trang, Khánh Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.