Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 95m2 đường số 2 Mipeco giáp chung cư cao cấp 18 tầng, chỉ 81,5tr/m2, 0905184855

Ngày đăng: 18/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần sang lô đất đẹp đối diện là tòa nhà hỗn hợp 18 tầng KĐT Mipeco Nha Trang. - Diện tích: 95m2 (5x19m). - Hướng: Tây Bắc. - Vị trí gần khu vực đài phun nước biểu tượng cá Heo, giáp QH khu trung tâm thương mại, căn hộ cao cấp 18 tầng. Vị trí chiến lược cho mục đích kinh doanh, cho thuê... Và di chuyển đến biển khoảng 500m. - Pháp lý: Sang tên sổ hồng (100% ở đô thị). - Giá bán: 81,5 tr/m2 (bớt lộc may mắn cho khách thiện chí mua nhanh). Vui lòng liên hệ: 0905184855 - em Hoan. Chuyên nghiệp - tận tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

090 518 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

7,74 tỷ

95 m²
81,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mipeco Nha Trang, P. Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Nguyễn Duy Hoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 95m2 đường số 2 Mipeco giáp chung cư cao cấp 18 tầng, chỉ 81,5tr/m2, 0905184855 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.