Tin đăng đã hết hạn.

Lô biệt thự gói 4 Mỹ Gia, đường to 16m, hướng Tây, cạnh sông, giá chỉ 36.5 triệu/m2(bao tất cả)

Ngày đăng: 23/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô biệt thự gói 4 Mỹ Gia, đường to 16m, hướng Tây, cạnh sông, giá chỉ 36.5 triệu/m2 (bao tất cả). Diện tích: 223m2. Lô sạch đẹp. Đường to 16m. Hướng Tây. Hạ tầng hoàn thiện. Xung quanh cư dân đông đúc, văn minh. View thoáng, mát mẻ, cạnh sông Quán Trường. Đặc biệt không ép xây dựng, mua đầu tư, an cư, nghỉ dưỡng đều được. - Giá chỉ 36,5 triệu/m2 (bao tất cả). Liên hệ: 0375815783 Thanh Hiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

037 581 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

8,14 tỷ

223 m²
36,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0375815783

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô biệt thự gói 4 Mỹ Gia, đường to 16m, hướng Tây, cạnh sông, giá chỉ 36.5 triệu/m2(bao tất cả) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.