Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô Biệt Thự góc khu đô thị Hà Quang 2

Ngày đăng: 18/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ BIỆT THỰ GÓC VIEW CÔNG VIÊN LỚN KĐT HÀ QUANG 2, NHA TRANG Diện tích: 402m (20x20) vuông vức, thế đất đẹp Hướng: Tây Bắc Lợi thế: Góc 2 mặt tiền, đối diện công viên lớn không gian xanh mát, thoáng đãng Khu vực dân cư trí thức, môi trường sống chất lượng cao Pháp lý: Hợp đồng mua bán chính chủ Giá bán: 62 triệu/m Liên hệ ngay Em Sum 0797627070 để xem đất và thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

079 762 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

24,92 tỷ

402 m²
61,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
Ns

Nguyen si sum

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô Biệt Thự góc khu đô thị Hà Quang 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.