Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Hẻm 2/4 Phường Vĩnh Hải Nha Trang, Hẻm Oto, Đối Diện Chợ Vĩnh Hải, Sát Đường 2/4

Ngày đăng: 13/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG 2/4, PHƯỜNG VĨNH HẢI, ĐỐI DIỆN CHỢ VĨNH HẢI. - Diện tích : 146,6m2, mặt tiền rộng 5,6m, nở hậu, hướng Đông Nam. - Vị trí cách đường 2/4 chỉ 1 căn nhà, ngay đối diện chợ Vĩnh Hải sầm uất. - Đường hiện trạng rộng 4m, oto ra vào thoải mái. - Trên đất có nhà cấp 4 cũ, bán chỉ tính đất ko tính nhà, vị trí cách biển chỉ 700m, cách tttp chỉ 5 phút di chuyển, xung quanh đầy đủ các tiện ích : chợ, siêu thị, ủy ban, trường học, trạm y tế ... - Sổ hồng đất ở đô thị 100% - Giá bán 70 triệu/m2 có thương lượng ,bao phí thuế. Liên hệ xem và làm việc chính chủ : 0911913959 - Mr Thi

Xem thêm

Liên hệ:

091 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

10,26 tỷ

146.6 m²
69,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Bắc Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Trần Anh Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Hẻm 2/4 Phường Vĩnh Hải Nha Trang, Hẻm Oto, Đối Diện Chợ Vĩnh Hải, Sát Đường 2/4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.