Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường 1A và số 20 KĐT Hà Quang 2 (Lê Hồng Phong 2) giá rẻ 65tr/m2

Ngày đăng: 10/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường 1A và số 20 khu đô thị Hà Quang 2 (Lê Hồng Phong 2) giá rẻ 65tr/m2. - Vị trí: Lô góc cực đẹp và thông thoáng, khu dân cư đã xây dựng đông đúc, gần đường số 7 và Vành Đai 2. - Diện tích 217m2 (12.5m x 18m). - Giá bán nhanh 65tr/m2 (~ 14 tỷ 100, còn thương lượng). Liên hệ 0931622879 em Lộc để xem đất và thương lượng chính chủ ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 162 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,11 tỷ

217 m²
65,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
L

Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường 1A và số 20 KĐT Hà Quang 2 (Lê Hồng Phong 2) giá rẻ 65tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.