Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt! Các lô góc và lô vị trí đẹp đối diện công viên tại KĐT Hà Quang 1

Ngày đăng: 09/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu các lô góc và lô đẹp đối diện công viên tại KĐT Hà Quang 1 - lựa chọn đầu tư hoàn hảo. Khu đô thị Lê Hồng Phong I, phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa. Danh sách các lô góc vip: 1. Lô góc đường Số 10 và đường Số 33: Diện tích: 191,18m². Mặt tiền: 26,23m. Hướng: Tây Nam. Giá bán: 72,5 triệu/m² (~13,86 tỷ). 2. Lô góc đường Số 10 và đường Số 34 (đối diện công viên): Diện tích: 183,11m². Mặt tiền: 26,23m. Hướng: Đông Nam. Giá bán: 79 triệu/m² (~14,465 tỷ). 3. Lô góc VIP đường Số 14 và đường Số 36 (đối diện trường mẫu giáo): Diện tích: 183,64m². Mặt tiền: 25m. Hướng: Đông Nam. Giá bán: 85 triệu/m² (~15,609 tỷ). Các Lô Đất Vị Trí Đẹp: 1. Lô đối diện công viên lớn: Diện tích: 128,7m². Mặt tiền: 6,5m (mở hậu 9,5m). Hướng: Đông. Giá bán: 68 triệu/m² (~8,75 tỷ). 2. Lô gần sông, liền kề chung cư cao cấp: Diện tích: 117,2m². Hướng: Đông Nam. Giá bán: 70 triệu/m² (~8,204 tỷ). Vì sao chọn đất tại KĐT Hà Quang 1? Vị trí trung tâm: Kết nối giao thông thuận tiện, khu vực phát triển mạnh. Thích hợp đầu tư, kinh doanh hoặc an cư: Gần công viên, trường học và tiện ích lớn. Pháp lý rõ ràng: Đất đã có sổ, đảm bảo giao dịch minh bạch. Liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem đất: Ms. Đào 0905187379 Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu những lô đất vàng tại KĐT Hà Quang 1, nơi lý tưởng để an cư và đầu tư!

Xem thêm

Liên hệ:

090 518 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,86 tỷ

191.18 m²
72,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa

Hương Đào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt! Các lô góc và lô vị trí đẹp đối diện công viên tại KĐT Hà Quang 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.