Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Đường Phạm Văn Đồng, Vĩnh Hoà, Nha Trang. Dt:1800m2. Ngang 28m. Sổ hồng. Giá:54tr/m2 có bớt

Ngày đăng: 01/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền đường Phạm Văn Đồng. Khu Hòn Xện, phường Vĩnh Hoà, Thành phố Nha Trang - Diện tích: 1800m2 - Hướng nam. View trực diện biển. Hướng về Toà tháp bến du thuyền quốc tế - Đất 2 mặt tiền. Mặt tiền phía trước tiếp giáp đường Phạm Văn Đồng. Mặt sau tiếp giáp đường Triệu Quang Phục Mặt tiền Phạm Văn Đồng rộng 30m. Mặt sau đường Triệu Quang Phục rộng 50m - Hiện có nhà biệt thự 300m2. Sân vườn cây cảnh, hồ bơi..... - Giá chào bán: 54tr/m2. Tương đương 97 tỷ Có thương lượng với khách thiện chí - Liên hệ: Long 0948918580

Xem thêm

Liên hệ:

094 891 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m

Vị trí bản đồ

97,2 tỷ

1.800 m²
54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NL

Nguyễn Thành Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Đường Phạm Văn Đồng, Vĩnh Hoà, Nha Trang. Dt:1800m2. Ngang 28m. Sổ hồng. Giá:54tr/m2 có bớt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.