Tin đăng đã hết hạn.

Bán Lô Đất VCN Phước Long 2 Đường B5 rộng 13m giá 65tr/m2 ( 5 tỷ 362)

Ngày đăng: 27/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Lô Đất VCN Phước Long 2 Đường B5 rộng 13m giá 65tr/m2 ( 5 tỷ 362) - Diện tích : 82,5m2 ngang 5m - Hướng: Tây Bắc - Hạ Tầng cực đẹp , mật độ xây dựng hơn 70% , gần ngay 2 công viên , tiện ích xung quanh đầy đủ - Giá Bán : 65tr/m2 ( bao luôn tiền ký Quỹ ) Lh : 0778577911 Tuấn Kiệt

Xem thêm

Liên hệ:

077 857 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5,36 tỷ

82.5 m²
64,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đ. 28, P. Phước Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0778577911

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Lô Đất VCN Phước Long 2 Đường B5 rộng 13m giá 65tr/m2 ( 5 tỷ 362) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.