Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất giá tốt nhất khu đô thị Vĩnh Hòa, 307m2 ngang 10 mét, 41 triệu/m2, sổ lâu dài

Ngày đăng: 26/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, Phường Vĩnh Hòa cạnh bên khu bến du thuyền đẳng cấp quốc tế. Diện tích 307m2 mặt tiền 10 mét. Đã có sổ sở hữu lâu dài. Có thể xây nhà ngay hoặc để đó. Hướng Tây Bắc Xung quanh: Gần các khu resort 5 sao tại Nha Trang, cách Quảng Trường 2/4 chỉ 5km, đi bộ ra bãi tắm chỗ bến du thuyền chỉ 300 mét. Giá bán 41 triệu/m2 Quan tâm xin liên hệ: 0938915671 - Trần Sách

Xem thêm

Liên hệ:

093 891 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

12,59 tỷ

307 m²
41,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TS

Trần Văn Sách

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất giá tốt nhất khu đô thị Vĩnh Hòa, 307m2 ngang 10 mét, 41 triệu/m2, sổ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.