Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất View Hồ khu vực Suối Môn, 1,1 tỷ, 145m2,có thổ cư giá tốt, pháp lý đầy đủ công chứng ngay

Ngày đăng: 13/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại Phước Long Thọ, Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu. Với diện tích 145m2, giá chỉ 1,1 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư sinh lời trước thông tin sáp nhập Thành Phố Hồ Chí Minh tháng 7 này.

Lô đất có mặt tiền rộng 5m, lộ giới 10m thuận tiện cho việc di chuyển về trung tâm Phước Bửu hồ Bà Tô, phù hợp cho việc xây dựng nhà homestay ở kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Có ngân hàng hỗ trợ vay chỉ cần cọc còn lại ngân hàng lo full hạn mức.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0777795668 và người liên hệ Trần Đại Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

077 779 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

145 m²
7,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐT

Đại Tuấn Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất View Hồ khu vực Suối Môn, 1,1 tỷ, 145m2,có thổ cư giá tốt, pháp lý đầy đủ công chứng ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.