Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất biệt thự 326m rẻ nhất 13 tỷ đường C1 KĐT Vĩnh Điểm Trung ngay vòng xoay nhộn nhịp

Ngày đăng: 05/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3

Diện tích 326,8m2
Đất đẹp trước mặt là công viên lớn và vị trí thì gần ngay vòng xoay Trần Hữu Duyệt nhộn nhịp nhất KĐT Vĩnh Điềm Trung
Giá rẻ nhất 13 tỷ ( chỉ 39tr/m đầu tư )

LH xem đất Trường An 0868164129 còn nhiều lô biệt khác chốt giá tốt nhất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn

Xem thêm

Liên hệ:

086 816 ****

Vị trí bản đồ

13 tỷ

326.8 m²
39,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TA

Trường An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất biệt thự 326m rẻ nhất 13 tỷ đường C1 KĐT Vĩnh Điểm Trung ngay vòng xoay nhộn nhịp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.