Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô sạch KĐT Nam Vĩnh Hải Nha Trang giá chỉ 26tr/m2

Ngày đăng: 31/03/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất sạch KĐT Nam Vĩnh Hải Nha Trang.
Giá chỉ 26tr/m2 cách biển 5 phút.

Diện tích: 102.5m2 (ngang 5m), hướng Nam, không dính hố ga, tụ điện.
Vị trí: Đường 11m, gần chợ, biển, trường học. Khu dân cư yên tĩnh, dân trí cao.
Tiện ích: Cách trung tâm TP Nha Trang 15 phút, gần khu biệt thự Libera & bến du thuyền Anna Marina.
Pháp lý: HĐMB tài sản hình thành trong tương lai.
Giá: 26tr/m2 (Tặng bản vẽ thiết kế xây dựng).

Liên hệ 0387700372 Trinh.

Xem thêm

Liên hệ:

038 770 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,67 tỷ

102.5 m²
26,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Tôn Thị Tuyết Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô sạch KĐT Nam Vĩnh Hải Nha Trang giá chỉ 26tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.