Tin đăng đã hết hạn.

Lô đẹp hướng Đông - đường Số 4 khu đô thị Hà Quang 2 - chỉ 78 triệu/m2 (ép cọc móng 179 triệu)

Ngày đăng: 03/04/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Khu đô thị Hà Quang 2:
Ngân hàng hỗ trợ vay 70% giá trị thực tế chuyển nhượng.

- Đường Số 4 (STH22) hướng đông đường Thích Quảng Đức, diện tích 117.5m2 ngang 5m, giá 78 triệu/m2 (ép cọc tính riêng 179 triệu).
- Đường Số 7 hướng Đông Nam (STH23) giá 70 triệu/m2, diện tích 117.5m2 ngang 5m.
- Đường số 8 hướng Nam giá 70 triệu/m2, diện tích 112.5m2 ngang 5m.
- Đường Tố Hữu diện tích 100m2 ngang 5m, giá chỉ 9 tỷ 750 triệu bao tất cả.

Liên hệ xem đất: 0905388444 - Minh Hiếu (phone/zalo).
Nhận kí gửi mua bán Bất động sản Nha Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

090 538 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

9,16 tỷ

117.5 m²
78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong II (Hà Quang 2), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MH

Minh Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đẹp hướng Đông - đường Số 4 khu đô thị Hà Quang 2 - chỉ 78 triệu/m2 (ép cọc móng 179 triệu) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.