Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền Dự Án tại Khu Đô Thị Nam Vĩnh Hải, 24,5 triệu / m2, 106 m2

Ngày đăng: 24/03/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu Đô Thị Nam Vĩnh Hải tọa lạc tại Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa, là một trong những dự án hấp dẫn với giá bán chỉ 24,5 triệu / m2. Diện tích đất nền là 106 m2, phù hợp cho các nhà đầu tư và gia đình muốn xây dựng tổ ấm.

**Ưu điểm:**
- Vị trí đẹp, gần mặt đường Nguyễn Khuyến, thuận tiện di chuyển.
- Khu đô thị được thiết kế hiện đại với nhiều tiện ích như công viên cây xanh, hồ điều hòa, sân thể dục thể thao, nhà trẻ và trung tâm thương mại.
- Phong thủy tốt cho việc xây dựng nhà ở.
- Các tiện nghi cơ bản đã được trang bị như điều hòa, tủ lạnh...

**Chi tiết dự án:**
- Quy mô 32,8 ha với tổng số 767 căn nhà liền kề, 30 biệt thự và 8 tổ hợp trung tâm thương mại dịch vụ.
- Diện tích nhà liền kề từ 750-200m2/căn, biệt thự 280-295m2/nhà, căn hộ từ 41-86m2/căn.
- Hệ thống hạ tầng chất lượng, đảm bảo cho cuộc sống tiện nghi.

**Gần các tiện ích:**
- Cách trường học như Trường Phổ Thông Hermann Gmeiner và Trường Đại Học Thông Tin Liên Lạc tầm 2km.
- Cách chợ và siêu thị Bách Hóa Xanh khoảng 2km.
- Công viên và bệnh viện da liễu tỉnh Khánh Hòa cũng nằm trong bán kính 2km.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0981175246 và gặp VĂN LIÊM. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một mảnh đất giá trị tại Khu Đô Thị Nam Vĩnh Hải.

Xem thêm

Liên hệ:

098 117 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

106 m²
24,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HL

Hùng Liêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền Dự Án tại Khu Đô Thị Nam Vĩnh Hải, 24,5 triệu / m2, 106 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.