Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường số 4 Thích Quảng Đức khu đô thị Hà Quang 1

Ngày đăng: 17/03/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường số 4 Thích Quảng Đức khu đô thị Hà Quang1.

2 lô liền kề mặt tiền đường Thích Quảng Đức Phước Hải giá tốt.

Bán 2 lô đất mặt tiền Thích Quảng Đức rộng 22,5 mét (Đ. Số 4) - Giá 82 Triệu/m2, chưa ép cọc.
Nằm ngay trung tâm Phường Phước Hải, khu đô thị Hà Quang 1, Tp. Nha Trang.
Khu vực kinh doanh sầm uất, gần công viên, chợ, trường học,...
Lô đất sạch đẹp, không hố ga, không tủ điện.
Pháp lý rõ ràng: Hợp đồng mua bán, công chứng trong ngày.
Diện tích: 123,3 + 124m2 ngang 5m đất ODT.
Giá bán: 82 Triệu/m2.
Hướng Tây.
Pháp lý: HDMB.
0386454786 Tú.

Xem thêm

Liên hệ:

038 645 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22,5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,11 tỷ

123.3 m²
82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐT

Đặng Thị Bé Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường số 4 Thích Quảng Đức khu đô thị Hà Quang 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.