Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất đẹp tại hà quang 1 view sông. lh: 0914 217 839 trung

Ngày đăng: 17/03/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM - CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI HÀ QUANG 1
Vị trí đắc địa: Lô đất nằm tại khu Hà Quang 1, có 2 mặt tiền trước sau, ngay mặt đường Vành Đai, cực kỳ thuận tiện cho kinh doanh, đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
Diện tích: 141.7m (ngang 8m) rộng rãi, vuông vắn.
Giá bán: 72,5 triệu/m (tổng: 10 tỷ 272 triệu).

Pháp lý rõ ràng Sang tên nhanh chóng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 421 ****

Vị trí bản đồ

10,22 tỷ

141 m²
72,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0914217839

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất đẹp tại hà quang 1 view sông. lh: 0914 217 839 trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.