Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm KĐT Hà Quang 1 ngang 8m, cạnh công viên, giá bán 50tr/m2, 151m2

Ngày đăng: 13/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu đô thị Lê Hồng Phong I, Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.
- Diện tích: 151 m2, mặt tiền rộng 8m, đường rộng 13m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc xây căn hộ cho thuê. Giá bán hấp dẫn chỉ 50 triệu / m2, tạo cơ hội cho các nhà đầu tư và gia đình muốn định cư tại khu vực phát triển.

Đặc điểm nổi bật của đất nền này bao gồm:
+ Vị trí đắc địa trong khu đô thị mới, thuận tiện di chuyển và phát triển.
+ Không gian rộng rãi, thoáng đãng cạnh công viên, thích hợp cho cuộc sống gia đình.
+ Mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở, xây dựng căn hộ.
+ Đặc biệt KĐT Hà Quang 1 có tuyến đường số 18 nối thẳng vào kđt sân bay cũ và phân kđt mới của Sun Group tiềm năng tăng giá phát triển.
Để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất, vui lòng liên hệ với Nhã An qua số điện thoại 0935098335.

Xem thêm

Liên hệ:

093 509 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,55 tỷ

151 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0935098335

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm KĐT Hà Quang 1 ngang 8m, cạnh công viên, giá bán 50tr/m2, 151m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.