Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc đường số 3 thuộc KĐT Lê Hồng Phong 1. Cạnh đường vành đai. Sát sông Quán Trường

Ngày đăng: 17/02/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Lô góc 152m2 đường rộng 20m, vỉa hè 5m.
- Cách Vietcombak chỉ 200m nối đường số 4 lên vành đai sông.
- Được xây dựng 4 tầng + 1 hầm + 1 tum, ôm mặt tiền gần 22m tiện kinh doanh.
- Đối diện bên kia sông là khu Sungroup đang thực hiện.
Giá: 79tr/m2.
Lh: 0899326679 - Minh Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

089 932 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,01 tỷ

152 m²
79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NN

Nguyễn Minh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc đường số 3 thuộc KĐT Lê Hồng Phong 1. Cạnh đường vành đai. Sát sông Quán Trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.