Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc giá tốt kinh doanh, đường C2 Vĩnh Điềm Trung đối diện chung cư CT3, công viên

Ngày đăng: 16/01/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô góc giá tốt kinh doanh, đường C2 Vĩnh Điềm Trung đối diện chung cư CT3, công viên...
- Diện tích: 267m2 (ngang 16m).
- Hướng Đông Bắc, Đông Nam, vỉa hè rộng.
Pháp lý: HDMB, xây nhà cấp sổ.
Giá chỉ 57tr/m2, 15.2 tỷ (giá cũ 16 tỷ).
Liên hệ: 0977681668 gặp e Nam xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

097 768 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

15,2 tỷ

267 m²
56,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MN

Mr Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc giá tốt kinh doanh, đường C2 Vĩnh Điềm Trung đối diện chung cư CT3, công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.