Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Chỉ với 1triệu/m2 sở hữu dự án thế Tựa Sơn Hướng Thủy (Lưng tựa Núi, Mặt hướng Biển) tại Nha Trang
Ngày đăng: 11/11/2024
4
Cơ bản
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất rừng Núi Cô Tiên - Vĩnh Hòa - 2 mặt tiền view biển, view Bến Du Thuyền, Đường Đệ, Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hoà. - Một dự án thế Tựa Sơn Hướng Thủy (Lưng tựa Núi, Mặt hướng Biển). - Lô đất đã được quy hoạch xây dựng Resort, Biệt Thự, khách sạn 5 sao. - Đường ô tô vào đến nơi. Gần Chùa Đa Bảo. - Cạnh bên khu biệt thự hiện hữu. Diện tích: 25ha. Giá: 1.000.000đ/m². Liên hệ: 0989 352 *** Ms. Thảo.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
098 935 ****
Vị trí bản đồ
250 triệu
250 m²
1 triệu/m²
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Chỉ với 1triệu/m2 sở hữu dự án thế Tựa Sơn Hướng Thủy (Lưng tựa Núi, Mặt hướng Biển) tại Nha Trang
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.