Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất lô 135 Khu 9, Đường Huỳnh Văn Nghệ, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Diện tích 288,2m2

Ngày đăng: 13/11/2024

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.

- Lô 135 - Khu 9.
- DT: 288,2m² (ngang 10m).
- Hướng Nam (lưng tựa núi Cô Tiên mặt hướng biển).
- Lô sạch: Không cống + không tủ điện).
- Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, bên cạnh dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện... Nơi lý tưởng xây biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp....
- Nằm trong quần thể các dự án nghỉ dưỡng ven biển như: Siêu dự án nghỉ dưỡng Vega City, Khu nghĩ dưỡng 5 Sao Amiana Resort,...
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân (đất ở 100%).

Giá bán 28.5ti thương lượng
Liên hệ chính chủ: 0901 001 *** Huyền.
Xem thêm

Liên hệ:

090 100 ****

Vị trí bản đồ

28,5 tỷ

288.2 m²
98,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Số tầng
35
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Văn Nghệ, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MH

Ms Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất lô 135 Khu 9, Đường Huỳnh Văn Nghệ, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Diện tích 288,2m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.