Bán đất đường Số 4 khu đô thị Hà Quang 1 thuận lợi kinh doanh buôn bán. LH em Hoàng 0905907597 ạ

Ngày đăng: 29/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất mặt tiền đường Số 4 khu đô thị Hà Quang 1 thuận lợi kinh doanh buôn bán. LH em Hoàng 0905907597 ạ. ----------------------- Giá đầu tư 140 tr hướng Đông -. Vị trí: Mặt tiền đường Số 4 rộng 22.5m trục chính kết nối các khu đô thị phía Tây Nha Trang, ngay cụm nhà ở xã hội Hà Quang 1, dân cư đông đúc. Diện tích 128m2 ngang 8m. Hướng Đông. Giá 140tr/m2. -------- - 95m2 ngang 5m. Hướng Tây. Giá 9.2ty. ------------------ Liên hệ em Hoàng 0905907597 để xem và làm việc chính chỉ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 590 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

17,92 tỷ

128 m²
140 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Lê Hồng Phong 1 (Hà Quang 1), Đ. Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PH

Phạm Quốc Hoàng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường Số 4 khu đô thị Hà Quang 1 thuận lợi kinh doanh buôn bán. LH em Hoàng 0905907597 ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.