Hạ Giá Bán Nhanh! Nhà Thô 2,5 Tầng Trục Chính Shophouse FPT, 6,4 TỶ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hạ Giá Bán Nhanh! Nhà Thô 2,5 Tầng Trục Chính Shophouse FPT - Diện tích đất: 6x18=108m2 | Diện tích sàn: 163,7m2 - Đường 9m5 | Gần Cổng Khu FPT - Bỏ thêm chi phí hoàn thiện 1 tỷ vào ở hoặc cho thuê ngay được 15tr/tháng - Giá 6,4 Tỷ ( Sổ Hồng) - Liên hệ: 0914205752 Lê Huy

Xem thêm

Liên hệ:

091 420 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

108 m²
59,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LH

Lê Ngọc Huy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hạ Giá Bán Nhanh! Nhà Thô 2,5 Tầng Trục Chính Shophouse FPT, 6,4 TỶ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.