Hàng hot giảm sâu 300tr - V5 FPT - 104.3m2 chỉ 5,18 tỷ. Duy nhất 1 sản phẩm

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

V5 FPT giá thấp nhất thị trường hiện tại. - Giảm sâu 300tr. - B2.18 vị trí cực đẹp ngay cạnh đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa & FPT Complex. - Diện tích: 104.3m2 ngang 6m vuông đẹp. - Đường 7,5m lề 4m thông thoáng. - Khu dân cư hiện hữu, phù hợp ở hoặc đầu tư giữ tiền. - Giá chỉ: 5,18 tỷ. - Mức giá tốt nhất hiện tại cho phân khu V5 FPT, khó tìm sản phẩm thứ 2 so sánh cùng vị trí. Liên hệ xem đất và làm việc chính chủ ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

089 824 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

5,18 tỷ

104.3 m²
49,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

Cao Ngọc Đắc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng hot giảm sâu 300tr - V5 FPT - 104.3m2 chỉ 5,18 tỷ. Duy nhất 1 sản phẩm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.