Cặp đất nền MT Võ Chí Công block b2 - 25 100.8m2 cạnh 4 toà chung cư - sổ hồng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền Võ Chí Công b2 - 25 - 16. Cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời tại Nam Đà Nẵng! Thông tin chi tiết lô đất: Mã lô: B2 - 25 - 16. Diện tích: 100.8m2. Hướng: Đông Bắc. Giá: 8.016 tỷ. Ưu điểm nổi bật: Vị trí vàng: Mặt tiền đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn, ĐN. Tiện ích ngoại khu đẳng cấp: - Cận kề Tổ hợp thể dục thể thao Hòa Xuân. - Gần siêu thị AEON Mall Hòa Xuân sắp hình thành, đảm bảo giá trị bất động sản tăng trưởng phi mã. - Khu vực ven sông thoáng mát, hạ tầng hiện đại. - Giao thông thuận tiện: Kết nối nhanh chóng với trục đường Võ Chí Công và các khu vực lân cận như Biển Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn. Tiềm năng: Thích hợp để xây dựng tổ ấm an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời dài hạn trong bối cảnh quỹ đất sạch tại Đà Nẵng ngày càng khan hiếm. Liên hệ ngay để xem đất và làm việc chính chủ: Hotline: 0961427556 Xuân Tam.

Xem thêm

Liên hệ:

096 142 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8,02 tỷ

100.8 m²
79,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hòa Quý City, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Xuân Tam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cặp đất nền MT Võ Chí Công block b2 - 25 100.8m2 cạnh 4 toà chung cư - sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.