Duy nhất 1 lô góc đối diện công viên đầm sen -nhìn sông -giá gốc cdt 14,x tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM LÔ GÓC ĐẦM SEN VIEW CÔNG VIÊN | HÀNG HIẾM + Mã lô: B2-157-33 + Diện tích: 167.6m² + Giá bán: 14,55 tỷ (~87tr/m²) + Hướng: Tây Bắc + Vị trí: Lô góc đối diện công viên nội khu + Lợi thế: 2 mặt tiền thoáng cực kỳ hiếm Điểm mạnh nổi bật: - Lô góc đẹp, không gian mở dễ thiết kế biệt thự/nhà phố cao cấp - View công viên, gần sông môi trường sống thoáng mát - Thuộc khu đô thị của Sun Group quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh - Phù hợp: ở + đầu tư + kinh doanh - Tiềm năng tăng giá cao khi khu Đầm Sen phát triển hoàn thiện Đánh giá nhanh: Đây là 1 trong số ít lô góc view công viên còn lại khu B2, vừa đẹp vừa hiếm giữ tài sản cực tốt Liên hệ 0898242355 ngay để giữ vị trí đẹp (hàng này trôi rất nhanh).

Xem thêm

Liên hệ:

089 824 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 lô góc đối diện công viên đầm sen -nhìn sông -giá gốc cdt 14,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.