Bán đất Chế Lan Viên, P Ngũ Hành Sơn. DT 415m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất Chế Lan Viên. - Diện tích lớn: 415m2 ngang 10m nở hậu. - Đường 5m trải nhựa ngay góc Chế Lan Viên + Bà Huyện Thanh Quan. Vị trí cách biển 400m. Xây căn hộ, villa, boutique... Giá bán: 86tr/m2 quá rẻ = 35,5 tỷ. LH 0905667794 em Nhật.

Xem thêm

Liên hệ:

090 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Bán đất Chế Lan Viên, P Ngũ Hành Sơn. DT 415m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.