KHÁC BIỆT _ hạ giá 400 triệu _ Bán đất FPT đường 10m5 sát đại học FPT _ 102m2 (6 tỷ 590)

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần tiền xử lý công việc chuyển nhượng nhanh lô đất FPT khu V2 Cách trường đại học FPT chỉ 50 mét Diện tích: 102m2, ngang 6 mét Đường 10m5 lề 5m Kế bên 3 tòa căn hộ đã hoàn thiện 5.5 tầng Gia bán: 6 tỷ 590 thương lượng Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Tùng: 0963094049nhiệt tình và chuyên nghiệp) chuyên FPT - với hàng trăm sản phẩm FPT giá tốt và làm việc chính chủ. Khu đô thị FPT Đà Nẵng là một thành phố thông minh thu nhỏ với các tiện ích hiện đại, liền kề Làng đại học Đà Nẵng, hứa hẹn trở thành trung tâm giáo dục kiểu mẫu. Với cảnh quan thiên nhiên từ núi Ngũ Hành, sông Cổ Cò, và biển Tân Trà, nơi đây mang đến môi trường sống hài hòa. Cơ sở hạ tầng như bệnh viện quốc tế trong tương lai tăng thêm giá trị cho khu vực. Nếu quan tâm đầu tư, liên hệ anh Tùng để có thông tin và cơ hội hấp dẫn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 309 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,59 tỷ

102 m²
64,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LS

Le Sau

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết KHÁC BIỆT _ hạ giá 400 triệu _ Bán đất FPT đường 10m5 sát đại học FPT _ 102m2 (6 tỷ 590) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.