Bán lô góc Hoàng Minh Mạng kẹp chung cư, đối lưng Võ Chí Công. Giá F0 CĐT , Hỗ trợ vay 70%.

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô góc kẹp chung cư Võ Chí Công ( Hoàng Minh Mạng) đường 7m5 lề 4m. Thuận tiện vừa ở vừa buôn bán, khai thác dòng tiền. Giá F0 chủ đầu tư, hỗ trợ vay mọi ngân hàng liên hệ em tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,79 tỷ

113.4 m²
51,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị sinh thái Nam Hòa Xuân, P. Hoà Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TP

Trần Vạn Phúc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc Hoàng Minh Mạng kẹp chung cư, đối lưng Võ Chí Công. Giá F0 CĐT , Hỗ trợ vay 70%. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.