Bán đất mặt tiền đầm sen giá gốc từ chủ đầu tư - lô cặp công viên

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU NGAY CẶP ĐẤT ĐẸP B2-155-45 & B2-155-46 VIEW CÔNG VIÊN GIÁ TỐT GIAI ĐOẠN ĐẦU Vị trí cực đẹp tại trục trung tâm dự án View trực diện Đầm Sen công viên cảnh quan Hướng Nam mát mẻ quanh năm Tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện Thông tin sản phẩm: Lô B2-155-45 Diện tích: 112.5m² Đơn giá: 100.5 triệu/m² Giá bán: 11.259 tỷ Lô B2-155-46 Diện tích: 112.5m² Đơn giá: 100.6 triệu/m² Giá bán: 11.270 tỷ Điểm nổi bật: - Nằm ngay trung tâm khu dân cư hiện hữu đông đúc - Đối diện công viên không gian sống thoáng đãng - Gần sông, gần tiện ích thể thao trường học thương mại - Phù hợp ở, kinh doanh, đầu tư giữ tài sản lâu dài - Hạ tầng hoàn thiện đồng bộ, quy hoạch bài bản Đây là quỹ hàng đẹp hiếm còn sót lại tại khu Nam Đà Nẵng vị trí vừa có giá trị ở thực vừa có tiềm năng khai thác kinh doanh và tăng trưởng mạnh trong tương lai. Liên hệ ngay em Hiền 0935144139 để đi xem đất và được hỗ trợ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 514 ****

Vị trí bản đồ

11,16 tỷ

112.5 m²
99,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị sinh thái Nam Hòa Xuân, P. Hoà Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
VH

Vương Hiền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đầm sen giá gốc từ chủ đầu tư - lô cặp công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.