Bán đất FPT _ Sát sông Cổ Cò _ 102m2 chỉ 6 tỷ 090 (hạ giá 300 triệu)

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất phân khu R3, KĐT FPT Đà Nẵng - z@lo 963094049 Diện tích: 10m2, ngang 6m Đường 7m5, lề 4m Giá: 6 tỷ 090 đến công chứng Cách Nam Kỳ Khởi Nghĩa 50 mét Cách sông Cổ Cò chỉ 100 mét Khu đô thị FPT Đà Nẵng là một thành phố thông minh thu nhỏ với các tiện ích hiện đại, liền kề Làng đại học Đà Nẵng, hứa hẹn trở thành trung tâm giáo dục kiểu mẫu. Với cảnh quan thiên nhiên từ núi Ngũ Hành, sông Cổ Cò, và biển Tân Trà, nơi đây mang đến môi trường sống hài hòa. Cơ sở hạ tầng như bệnh viện quốc tế trong tương lai tăng thêm giá trị cho khu vực. Nếu quan tâm đầu tư, liên hệ anh Tùng để có thông tin và cơ hội hấp dẫn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 309 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,09 tỷ

102 m²
59,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LS

Le Sau

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất FPT _ Sát sông Cổ Cò _ 102m2 chỉ 6 tỷ 090 (hạ giá 300 triệu) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.