Hàng hiếm: Lô góc Trần Quốc Vượng đối diện FPT Complex Đà Nẵng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm lô góc trục Trần Quốc Vượng FPT City Đà Nẵng. * Vị trí: Trục Trần Quốc Vượng, đối diện FPT Complex. * Diện tích: 182m2 ngang 9m cực đẹp. * Đường: 9m5, lề 4m rộng rãi, thông thoáng. * Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ phù hợp: * Xây căn hộ cho thuê. * Kinh doanh, mở văn phòng. * Đầu tư giữ tài sản lâu dài. Giá bán: 18 tỷ (có thương lượng). Khu vực trung tâm FPT nhu cầu thuê cực cao. Đối diện khu công nghệ, lượng chuyên gia sinh viên đông. Lô góc hiếm, tiềm năng tăng giá mạnh. Liên hệ ngay để xem đất & chốt giá tốt nhất! 0905777867 Trường FPT.

Xem thêm

Liên hệ:

090 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

18 tỷ

182 m²
98,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
0

0905777867

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm: Lô góc Trần Quốc Vượng đối diện FPT Complex Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.