Siêu phẩm lô góc vuông vức Đầm Sen- Hoà Xuân- đối diện trường học-mua trực tiếp Sun-bao thuế 2%

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Độc quyền lô góc Đầm Sen đối diện trường học- Đà Nẵng Mã lô B2-155-1 Diện tích 157m2 Hướng Tây Bắc/ Tây Nam Sở hữu vị trí đắc địa : lô góc- gần sông- đối diện trường học, hạ tầng hoàn thiện Đường 7,5m , vỉa hè 3,5m có thể xây dựng 9 tầng 1 tum CĐT Sụn group hỗ trợ 2% TNCN Giá 10.x tỷ Liên hệ Kiều Anh 0935174193

Xem thêm

Liên hệ:

093 517 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,97 tỷ

157 m²
69,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị sinh thái Nam Hòa Xuân, P. Hoà Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
PA

Phan Kiều Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm lô góc vuông vức Đầm Sen- Hoà Xuân- đối diện trường học-mua trực tiếp Sun-bao thuế 2% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.