Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm 144m2 đối diện công viên -đơn giá thấp nhất fpt

Ngày đăng: 26/09/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lô B2-44 thuộc phân khu V1 ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN Diện tích 144m2 ( 6x24) Hướng: NAM Đường 7.5m LỀ 3M Quy hoạch xây dựng tối đa: 5,5 tầng + 1 tầng hầm/ bán hầm Giá bán: 6,31 tỷ ---------------- Vị trí đắc địa: Gần kênh sinh thái, công viên, Trường Đại Học, sông Cổ Cò Liền kề Trường Đại Học FPT Thích hợp xây tòa Căn Hộ Pháp lý: Sổ hồng sẵn giao dịch nhanh chóng an toàn Liên hệ 0898242355

Xem thêm

Liên hệ:

089 824 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,31 tỷ

144 m²
43,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

Cao Ngọc Đắc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 144m2 đối diện công viên -đơn giá thấp nhất fpt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.