Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất lô đất vàng đường đỗ bá, đà nẵng 5x tỷ 318m2

Ngày đăng: 16/09/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

DUY NHẤT LÔ ĐẤT VÀNG ĐƯỜNG ĐỖ BÁ, ĐÀ NẴNG 5X TỶ Diện tích: 318m (ngang 9,15m nở hậu nhẹ, tài lộc) Vị trí: Trung tâm phố du lịch sầm uất, trục đường thông thẳng ra biển Mỹ Khê top bãi biển đẹp nhất hành tinh. Lợi thế: Đất đẹp hiếm có, cực kỳ phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ cao cấp. Giá chào: 5x tỷ rẻ nhất tuyến đường Đỗ Bá. Chính chủ pháp lý minh bạch thương lượng trực tiếp. Cơ hội hiếm có, chỉ còn 1 lô duy nhất trên thị trường! Giá 5x tỷ 0905408402 Mr. Danh ngay để sở hữu lô đất vàng sinh lời bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

090 540 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,15m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

53,5 tỷ

318 m²
168,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Đỗ Bá, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
MD

Minh Danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất lô đất vàng đường đỗ bá, đà nẵng 5x tỷ 318m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.