Tin đăng đã hết hạn.

Cần ra nhanh 1 cặp v6 lõi trung tâm khu đô thị fpt, sát đường trần quốc vượng với giá chỉ 12,4 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM 1 cặp V6 sát đường Trần Quốc Vượng - Diện tích: 102 m² / 1 lô (6x17), Tổng 2 lô là 204 M2 - Đường 7,5m, vỉa hè 4m - Hướng: Bắc - Giá: 12,4 tỷ ** Ưu điểm: ngay toà FPT Complex, sát trục đường chính Trần Quốc Vượng, 30m đến Trường Hope và Trường liên cấp 1-2-3 FPT, đến toà Chung cư Fpt Plaza 1-2-3-4, siêu thị, ....... chỉ vài bước chân Mật độ 80% xây tối đa 5,5 tầng Anh/Chị quan tâm liên hệ em hỗ trợ tư vấn, báo giá và xem đất thực tế ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

12,4 tỷ

204 m²
60,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Hòa Quý City, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
OK

Oanh Kiều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần ra nhanh 1 cặp v6 lõi trung tâm khu đô thị fpt, sát đường trần quốc vượng với giá chỉ 12,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.